Lọc nhớt 20302

Giá bán lẻ: 45,000 

– Mã lọc: 20302
– Ren lọc: 3/4 – 16
– Chiều cao lọc (H) : 85 (mm)
– Đường kính (OD): 76 (mm)
– Mã OEM: 90915-20001
– Mã Sakura: C-1149
– Xe sử dụng: TOYOTA ZACE, INNOVA, Cá Mập (Hiace), FORTUNER, HILUX.


HÃNG XE MÃ OEM
RENAULT 0 855 961 100
VW 030 115 561 AB
VW 030 115 561 AD
VW 030 115 561 AN
VAG 030 115 561AA
VAG 030 115 561AD
VAG 030 115 561E
VAG 030 115 561F
VAG 030 115 561K
VAG 030 115 561P
VAG 030115561T
CHRYSLER 04105409
CHRYSLER 04105409AB
CHRYSLER 04105409AC
VAG 04E 115 561
VAG 04E 115 561 B
VAG 04E 115 561 H
TOYOTA 08922-02011
SOFIMA 09.23.118.00
SOFIMA 09.23.132.00
FORD 1007705
FORD 1026285
FORD 1070523
MINI 11420306483
BMW 11427791059
GEHL 132023
PERKINS 140517050
SAAB SCANIA 144445
FORD 1455760
TOYOTA 15600-176009-71
TOYOTA 15601-34100
DAIHATSU 15601-87201
OPEL 1650383
SUZUKI 1651060B10
SUZUKI 1651060B11000
MAZDA 1E03-14-302
MAZDA 1E05-14302
MAZDA 1E05-14302B
MAZDA 1E05-14302C
MAZDA 1E06-14302
MAZDA 1E08-14-302A
MAZDA 1E13-14-302
LISTER 201-55370
LAFIEN 20302
CROSLAND 2066
TOYOTA 23.253.00
TOYOTA 23.285.00
GM 25011520
OPEL 2866477VP
NISSAN 28666-477VP
TOYOTA 29148-05800
VOLVO 31330050
VOLVO 31339023
KUBOTA 3267012620
CHRYSLER 4105049
FORD 5 012 037
FORD 5 013 149
FORD 5001156
FORD 5017 809
HATZ 50302800
WIX 51056
WIX 51348
WIX 51374
WIX 57035
CROSLAND 573
FIAT 59030255
GM 6438162
OPEL 650352
OPEL 650383
FOMOCO 741M-6714-BA
RENAULT 77 00 348 108
RENAULT 77 00 538 151
RENAULT 77 00 542 285
RENAULT 77 00 542 526
RENAULT 77 01 415 069
GM 7965051
OPEL 7976051
FORD 7S7G6714AA
FORD 7S7G-6714-CA
VOLVO 834337
FIAT 855961100
TOYOTA 9040419022
TOYOTA 9091503002
DAIHATSU 9091-52000
TOYOTA 9091520001
TOYOTA 9091520003
TOYOTA 90915-33021
TOYOTA 90915TB001
TOYOTA 90915-YZZB1
TOYOTA 90915-YZZB2
TOYOTA 90915-YZZB3
TOYOTA 90915-YZZB9
TOYOTA 90915-YZZD1
TOYOTA 90915-YZZD2
TOYOTA 90915-YZZG1
TOYOTA 90915YZZJ3
SAAB SCANIA 9144445
FG WILSON 915-155
TOYOTA 91915-20003
GM 93156299
OPEL 93156302
GM 93156351
GM 93156953
GM 93156958
GM 9975227
FORD A 700 X 6714 DA
Blue Print ADT32108
MAZDA AY10-0T-Y015
FORD BM5G-6714-AA
BALDWIN BT223
BALDWIN BT8409
JS C0005
JS C0009
JS C0020
JS C0024
JS C0027
JS C0028
JS C0041
JS C108J
SAKURA C1110
SAKURA C1119
SAKURA C1123
SAKURA C1142
SAKURA C1147
SAKURA C1148
SAKURA C1149
SAKURA C1405
UNION JAP C171
CHAMP C-171
UNION JAP C-172
SAKURA C1918
SAKURA C2506
SAKURA C2601
SAKURA C-31090
SAKURA C6214
SAKURA C8016
JS C9501
DENSO DL-S0012
BOSCH F 026 407 078
JAPANPARTS FO279S
OPEL GR01835
HENGST FILTER H11W01
HENGST FILTER H14W32
HENGST FILTER H315W
HENGST FILTER H317W
HENGST FILTER H90W17
HENGST FILTER H90W20
HENGST FILTER H90W22
FLEETGUARD HF28783
NIPPARTS J1312021
FLEETGUARD LF3338
FLEETGUARD LF3460
FLEETGUARD LF3826
FLEETGUARD LF3874
FLEETGUARD LF4014
PURFLUX LS169
PURFLUX LS169B
PURFLUX LS205
MITSUBISHI MD308302
MAHLE/KNECHT OC 295
MAHLE/KNECHT OC 501
MAHLE/KNECHT OC 977/1
MAHLE/KNECHT OC1051
MAHLE/KNECHT OC235
MAHLE/KNECHT OC244
MAHLE/KNECHT OC606
MAHLE/KNECHT OC981
MAHLE/KNECHT OC988
FILTRON OP6291
FILTRON OP641
AC delco PF41
FRAM PH10044
CHAMP PH2835
FRAM PH2964
FRAM PH3614
FRAM PH8993
FRAM PH966B
SCT SM110
MICRO T1637
MANN W 7008
MANN W 712/92
MANN W71180
MANN W712
MANN W712/53
MANN W712/80
MANN W712/83
MANN W712/95
MANN W7122
MANN W71221
MANN W71237
MANN W71238
MANN W71243
MANN W71252
MANN W71281
MANN W77
MANN W9144
WESFIL WF1030
GUD Z217
COOPERS Z25
GUD Z25A
RYCO Z418
RYCO Z781
RYCO Z82
GUD Z85